Sayari E-card Logosayari-E-card
Violezo Bei Michango
IngiaJisajili
ViolezoBeiMichango
IngiaJisajili

Sera ya Faragha

Taarifa za Tukio Lako

Sera hii inaeleza taarifa ambazo Sayari E-card hukusanya, kwa nini zinatumika, na jinsi zinavyosaidia mialiko, majibu ya RSVP, QR za kuingia, shughuli za dispatch, na ripoti za tukio.

1. Taarifa Tunazokusanya

Tunakusanya taarifa zinazohitajika kuendesha mfumo, ikiwa ni pamoja na taarifa za akaunti, wasifu, maudhui ya kadi zilizohifadhiwa, data ya violezo, majina na namba za simu za wapokeaji, majibu ya RSVP, dispatch logs, QR za kuingia, link za scanner, check-in logs, na rekodi za vifurushi/malipo.

2. Taarifa Zinazotolewa na Wageni

Wageni wanaweza kutuma jina, namba ya simu, hali ya jibu, na ujumbe wa hiari kupitia kurasa za public RSVP. Ikiwa QR access imewezeshwa, taarifa za mgeni zinaweza pia kutumika kuandaa pasi binafsi ya kuingia.

3. Jinsi Tunavyotumia Taarifa

  • Kuthibitisha watumiaji na kulinda akaunti.
  • Kuhifadhi, kuhariri, kuchapisha, na kushiriki kadi za mwaliko.
  • Kusimamia majibu ya RSVP, orodha za wapokeaji, shughuli za dispatch, na check-in logs.
  • Kutengeneza QR passes, kuthibitisha scans, na kuonyesha ripoti za tukio.
  • Kusimamia ufikiaji wa vifurushi, event pass za mara moja, na hali ya malipo.
  • Kutuma email za akaunti, uthibitisho, password reset, designer, na huduma.

4. Link za Umma na Ufikiaji wa Kushirikishwa

Link za mialiko, kurasa za RSVP, kurasa za QR preview, na link za scanner zinaweza kufunguliwa na watu wanaozipokea. Wenye matukio wanapaswa kuzishiriki kwa uangalifu. Link za scanner zinapaswa kutumwa tu kwa wafanyakazi wa kuaminika wanaosaidia mlangoni.

5. Huduma za Watoa Huduma Wengine

Sayari E-card inaweza kutumia huduma zinazoaminika kwa hosting, database, utumaji email, uhifadhi wa picha, malipo, SMS, WhatsApp, analytics, na usalama. Watoa huduma hawa huchakata taarifa kadri inavyohitajika kutoa huduma.

6. Usalama wa Data

Tunatumia authentication, role-based access, tokens zilizohashiwa, na access controls kupunguza kuonekana kwa taarifa nyeti. QR codes na public links zimeundwa kuepuka kuweka taarifa binafsi za akaunti moja kwa moja ndani ya code.

7. Uaminifu, Usalama, na Utekelezaji wa Akaunti

Tunaweza kuchakata taarifa za akaunti, violezo, dispatch, malipo, RSVP, QR, scanner, audit logs, kifaa, na mtandao ili kugundua matumizi mabaya, kuchunguza ukiukaji, kulinda wageni na wenye matukio, na kutekeleza masharti yetu. Hii inaweza kujumuisha kusimamisha watumiaji au designers, kupunguza ufikiaji, kukagua maudhui yaliyowasilishwa, kuhifadhi rekodi muhimu, au kufuta akaunti kulingana na sera za uhifadhi na wajibu wa kisheria.

8. Uhifadhi wa Data

Tunahifadhi rekodi za tukio, RSVP, dispatch, check-in, na malipo kwa muda unaohitajika kutoa huduma, kusaidia ripoti, kuzuia matumizi mabaya, au kutimiza mahitaji ya biashara na sheria. Wenye matukio wanaweza kufuta au kuzima vitu vinavyoruhusiwa ndani ya mfumo.

Rasimu za kadi za mwaliko huhifadhiwa kwa muda mfupi. Rasimu na rasimu zilizofutwa hubaki kufikika au kurejesheka hadi siku 7. Baada ya hapo, zinaweza kufichwa na kutofikika, na baada ya siku 14 zinaweza kufutwa kabisa kwenye database yetu.

Rekodi za vifurushi, manunuzi, na salio la matumizi zinaweza kuhifadhiwa wakati credits bado zipo au pale rekodi zinapohitajika kuthibitisha ufikiaji, kutatua maswali ya malipo, kuzuia matumizi mabaya, au kutimiza mahitaji ya sheria na uhasibu.

9. Chaguo Zako

Unaweza kusasisha taarifa za wasifu, kuzima link za scanner, kuzima QR access pale inapowezekana, kufuta rasimu, na kusimamia data ya tukio kupitia akaunti yako. Kwa maombi ya akaunti au data, wasiliana na Sayari support kupitia njia rasmi ya msaada.

10. Masasisho ya Sera Hii

Tunaweza kusasisha sera hii vipengele, watoa huduma, au mahitaji ya sheria yanapobadilika. Toleo la karibuni litapatikana kwenye ukurasa huu.

Ilisasishwa mwisho: Agosti 26, 2026

Sayari E-card

Tengeneza kadi za maana, hifadhi unazopenda, na uwe tayari kwa kila sherehe.

Imejengwa kwa ajili ya familia, marafiki, na kila tukio maalum.

Gundua

Nyumbani Violezo Bei Mawasiliano

Matukio

Kadi za Sendoff Kadi za Harusi Kadi za Birthday Kadi za Anniversary

Simamia

Tengeneza Kadi Mialiko Yangu Michango Tuma na Fuatilia
Tengeneza Kadi

Sheria

Masharti na Vigezo Sera ya Faragha

© 2026 Sayari-E-Card. Tengeneza kumbukumbu nzuri.

Powered bySayariSoftware